OpenAid (7.x-2.0-rc3) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: page
ta: பக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project settings
ta: திட்ட அமைப்புகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: type
ta: வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Year
ta: வருடம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Source
ta: மூலம்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: About
ta: பற்றி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Resource
ta: வளம்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
