OpenAid (7.x-2.2) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: page
ml: താൾ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
