OpenAid (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: page
te: పేజీ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Resources
te: వనరులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: View
te: చూడు

en: type
te: రకము

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Height
te: ఎత్తు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Source
te: మూలం

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
