Open Atrium (7.x-2.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Subscribe to group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe from group
ml: ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്ന് അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
