Open Atrium (7.x-2.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (257 entries)

en: list
fil: listahan

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Updated
fil: Nabago

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Picture
fil: Larawan

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Menu item
fil: Bagay

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Page
fil: Pahina

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Items
fil: Mga bagay

en: Last update
fil: Huling binago

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Key
fil: Susi

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: None.
fil: Wala.

en: Existing system path
fil: Umiiral na landas sa sistema

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: any
fil: kahit ano

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: People
fil: Mga tao

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Books
fil: Mga aklat

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Or
fil: O

en: and
fil: at

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: edit order and titles
fil: wastuhin ang pagkakasunod-sunod at mga pamagat

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Run updates
fil: Patakbuhin ang mga pagbabago

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: The comment you are replying to does not exist.
fil: Tumutugon ka sa isang punang hindi umiiral.

en: (No subject)
fil: (Walang pamagat)

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Basic options
fil: Mga pangunahing pagpipilian

en: Poll
fil: Botohan

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: Allowed HTML tags: @tags
fil: Mga pinahihintulutang HTML tag: @tags

en: HTML filter
fil: Tagasala ng HTML

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: -1 (Unlimited)
fil: -1 (Walang hanggan)

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Administer vocabularies and terms
fil: Pangasiwaaan ang mga talasalitaan at mga termino

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan

en: Footer third column
fil: Pangatlong haligi sa paanan

en: Footer fourth column
fil: Pang-apat na haligi sa paanan

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: Administration tools.
fil: Mga kasangkapan sa pangangasiwa.

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
