OpenBlog (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (183 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Updated
fil: Nabago

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Last update
fil: Huling binago

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Remove a role from the selected users
fil: Tanggalan ng posisyon ang mga napiling tagagamit

en: security
fil: kaligtasan

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Appearance
fil: Hitsura

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Key
fil: Susi

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: None.
fil: Wala.

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Attach
fil: Angkatin

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: Or
fil: O

en: and
fil: at

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
fil: Para sa kaligtasan, ang iyong ikinargang ito ay muling pinangalanan bilang %filename.

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
fil: Mali sa pagkarga. Hindi mailipat ang naikargang %file patungo sa destinasyong %destination.

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: The comment you are replying to does not exist.
fil: Tumutugon ka sa isang punang hindi umiiral.

en: All languages
fil: Lahat ng wika

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Poll
fil: Botohan

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
