OpenBlog (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Post
ta: பதிவு

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.
