OpenChurch (7.x-2.1-beta6) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Date
fil: Petsa

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Menus
fil: Mga menu

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
