OpenChurch Apps (7.x-2.1-beta3) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Cost
vi: Trị giá

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Location
vi: Vị trí

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Position
vi: Vị trí

en: About
vi: Giới thiệu
