OpenCivic (7.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: License
vi: Giấy phép

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Project
vi: Công trình

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Image
vi: Ảnh

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Event
vi: Sự Kiện

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: no
vi: không

en: Done
vi: Xong

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Fields
vi: Các trường

en: Nodes
vi: Các node

en: Details
vi: Chi tiết

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Method
vi: Phương thức

en: Arguments
vi: Tham số

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: File attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: Key
vi: Khóa

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Middle
vi: Giữa

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Story
vi: Truyện

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: post body
vi: phần thân bài gửi

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Examples
vi: Ví dụ

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: Application
vi: Ứng dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Account
vi: Tài khoản

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Menu Bar
vi: Thanh trình đơn

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Footer First
vi: Phần chân thứ nhất

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Subscribe to !feed-title
vi: Đăng kí nhận !feed-title
