OpenCivic (7.x-2.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: User Login
ml: ഉപയോക്ത പ്രവേശനം

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Story
ml: ലേഖനം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
