OpenCivic (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: User Login
ta: பயனர் உள்நுழை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Full description
ta: முழு விவரம்

en: License
ta: உரிமம்

en: Screenshots
ta: திரைநகல்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Image
ta: படம்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Url
ta: முகவரி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Method
ta: முறை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்

en: Key
ta: சாவி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Story
ta: கதை

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Subscribe to !feed-title
ta: சந்தா !feed-title
