OpenCRM Kickstart (7.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
