Open Data (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Tags
vi: Thẻ

en: License
vi: Giấy phép

en: Size
vi: Dung lượng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Homepage URL
vi: Địa chỉ trang chủ Mạng

en: Format
vi: Định dạng

en: Frequency
vi: Tần suất

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: About
vi: Giới thiệu
