Open Deals Drupal Distribution (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (732 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: More
ta: மேலும்

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: view
ta: பார்

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Comment form
ta: கருத்து படிவம்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Site
ta: தளம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: configure
ta: முறையமை

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Up
ta: மேல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Prev
ta: முன்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Current
ta: தற்சமய

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: OR
ta: அல்லது

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Align
ta: சீரமை

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: String
ta: சொல்

en: Case
ta: வகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Clone
ta: போலிகை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Exposed Filters
ta: வெளிப்படு வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Position
ta: இடம்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: text
ta: உரை

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Property
ta: பண்பு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: without comments
ta: கருத்துகள் இல்லாமல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Full
ta: முழு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Show
ta: காட்டு

en: Other queries
ta: மற்ற கேள்விகள்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Source
ta: மூலம்

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Block name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: AND
ta: மற்றும்

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: any
ta: எதுவும்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: or
ta: அல்லது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Convert
ta: மாற்று

en: Style
ta: பாணி

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Session
ta: அமர்வு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: New
ta: புதிய

en: Relationship
ta: உறவு

en: relationships
ta: உறவுகள்

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: comment
ta: கருத்து

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Ok
ta: சரி

en: Ban
ta: தடு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Copy
ta: நகல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: @count months
ta: @count மாதங்கள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Hide
ta: மறை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Indent
ta: உள்தள்ளல்

en: Outdent
ta: வெளிதள்ளல்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Distinct
ta: தனிப்பட்ட

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: <Any>
ta: <எதுவும்>

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: empty
ta: காலி

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: types
ta: வகைகள்

en: Account information
ta: கணக்கு தகவல்கள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Or
ta: அல்லது

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: field
ta: புலம்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Sum
ta: தொகை

en: sorted by
ta: வாரியாக

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: form
ta: படிவம்

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: not
ta: இல்லை

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: This display has no path.
ta: இந்த காட்சிக்கு பாதை இல்லை.

en: @time ms
ta: @time மிவி

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: View analysis
ta: காட்சி ஆய்வு

en: Rearrange @type
ta: @typeஐ மறுசீரமைக்கவும்

en: Broken field @id
ta: உடைந்த புலம் @id

en: There are no @types available to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு எந்த @typesகளும் கிடைக்கவில்லை

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Mini
ta: சிறிய

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Guarani
ta: குஜராணி

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Machine name: @name
ta: இயந்திரப்பெயர்: @name

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Remove this display
ta: காட்சியை அகற்றவும்

en: Remove group @group
ta: @group குழுவை அகற்றவும்

en: Default group
ta: இயல்புநிலை குழு

en: Group @group
ta: குழு @group

en: All items
ta: அனைத்து பொருட்களும்

en: Attachment before
ta: இணைப்பு முன்

en: Attachment after
ta: இணைப்பு பிறகு

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

[ctx: day_name]
en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

[ctx: day_name]
en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: 5 minute
ta: 5 நிமிடம்

en: 15 minute
ta: 15 நிமிடம்

en: Hide filter
ta: மறை வடிகட்டி

en: Provide description
ta: விவரத்தை வழங்கவும்

en: Apply and continue
ta: விண்ணப்பித்துத் தொடரவும்

en: All displays
ta: அனைத்து காட்சிகள்

en: Add and configure @types
ta: @types சேர்த்து கட்டமைக்கவும்

en: Configure @type: @item
ta: @typeஐ கட்டமைத்தல்: @item

en: Above the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு மேல்

en: Below the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு கீழ்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: Create a page
ta: ஒரு பக்கம் உருவாக்க

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்

en: Unsorted
ta: வரிசையில்லா

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: 10 minute
ta: 10 நிமிடம்

en: 30 minute
ta: 30 நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்

en: Date value
ta: தேதி மதிப்பு
