Open Deals Drupal Distribution (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Top
vi: Đầu

en: type
vi: loại

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Location
vi: Vị trí

en: Sold out
vi: Hết hàng

en: Details
vi: Chi tiết

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Stock
vi: Kho

en: Store
vi: Gian hàng

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Order
vi: Thứ tự

en: Features
vi: Tính năng

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Coupon
vi: Phiếu khuyến mãi

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.
