Open Enterprise (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Tags
vi: Thẻ

en: @drupal installation complete
vi: Hoàn thành quá trình cài đặt @drupal

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
vi: Tất cả các sự thay đổi cần thiết cho %dir và %file đã được thực hiện, vì vậy bạn nên gỡ bỏ quyền ghi cho chúng để tránh rủi ro về bảo mật. Nếu bạn không chắc chắn cách làm như thế nào, tham khảo <a href="@handbook_url">online handbook</a>.

en: Congratulations, you installed @drupal!
vi: Chúc mừng, ban đã cài @drupal!

en: Installing updates
vi: Đang cài các bản cập nhật

en: Preparing to update your site
vi: Chuẩn bị cập nhật hệ thống

en: Downloading updates failed:
vi: Lỗi khi tải cập nhật về:

en: Updates downloaded successfully.
vi: Các cập nhật đã được tải về hết.

en: Fatal error trying to download.
vi: Lỗi nghiêm trọng khi thử tải cập nhật về.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.
