Open Enterprise (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: %dir மற்றும் %file -களின் தேவையான மாற்றம் செய்யப்பட்டுவிட்டது. பாதுகாப்பு ஆபத்தை தவிர்க்க, இவைகளின்  எழுதும் அனுமதியை நீக்கவும். எவ்வாறு நீக்குவது என்று தெரியவில்லை எனில் <a href = "@handbook_url>online handbook</a> தொடர்பில் சென்று தெரிந்துகொள்ளவும்.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.
