Open Event (7.x-0.9) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Place
ta: இடம்

en: Image
ta: படம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி
