Open Event (7.x-0.9) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Image
cy: Delwedd

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Alias
cy: Arallenw
