OpenFed (7.x-1.21-rc1) - en to fil translation catalogue (30 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: System
fil: Sistema

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Menus
fil: Mga menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon
