OpenFed (7.x-1.3-rc6) - en to gu translation catalogue (28 entries)

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: City
gu: શહેર

en: author
gu: લેખક

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.
