OpenFed (7.x-1.6-rc1) - en to cy translation catalogue (51 entries)

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Categories
cy: Categorïau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Continue
cy: Parhau

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Location
cy: Lleoliad

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Profile
cy: Proffil

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Promote to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The installation has encountered an error.
cy: Mae'r gosodiad wedi dod ar draws gwall

en: Demote from front page
cy: Darostwng o'r dudalen blaen
