OpenFed (7.x-2.28) - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: File
te: ఫైల్

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Summary
te: సారాశం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Address
te: చిరునామా

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Completed @current of @total.
te: @total లో @current పూర్తయినవి
