OpenFed (7.x-2.30) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
