OpenFed (7.x-2.30) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Promote to front page
ta: முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்துக

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Demote from front page
ta: முதற்பக்கத்திலிருந்து கீழிறக்குக

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.
