OpenFed (7.x-2.31) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: System
vi: Hệ thống

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: Events
vi: Sự kiện

en: Downloads
vi: Tải về

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Function
vi: Chức năng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: author
vi: tác giả

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: News
vi: Tin tức

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Categories.
vi: Mục phân loại.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Promote to front page
vi: Quảng bá ở trang trước

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Videos
vi: Phim

en: Organizer
vi: Bộ tổ chức:

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Demote from front page
vi: Ngưng quảng bá ở trang trước

en: Language(s)
vi: Ngôn ngữ

en: Completed @current of @total.
vi: Hoàn thành @current trên tổng số @total.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
