OpenFolio (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: About
ta: பற்றி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ta: இடைவெளிகளுக்கு அனுமதியுண்டு.  எனினும் முற்றுப்புள்ளிகள், சொல்லிடை இணைப்புக்குறிகள் மற்றும் கீழடிக்குறிகள் தவிர்த்த தரிப்புக்குறிகளுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
