OpenFolio (7.x-1.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Help
ml: സഹായം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ml: സ്പേസ്, കുത്ത്,ഹൈഫന്‍,അണ്ടര്‍സ്കോര്‍ എന്നീ ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
