OpenFolio (7.x-1.0-alpha6) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Link
te: లింకు

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Slogan
te: నినాదం

en: About
te: గురించి

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
te: స్పేసులకు అనుమతి ఉంది; చుక్కలు, హైఫన్లు, అండర్‌స్కోర్లు తప్ప మరే వ్యాకరణ సంజ్ఞలకు అనుమతి లేదు.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
