Open Hotel (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
