OpenID ClaveUnica (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: User ID cannot be identified.
vi: Không tìm thấy mã người dùng.

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Địa chỉ email %email đã được sử dụng để đăng kí. <a href="@password">Có phải bạn đã quên mật khẩu của mình?</a>

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: The e-mail address %email is already taken.
vi: Địa chỉ thư điện tử %email đã được dùng.
