OpenID ICAM Extension (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: OpenID Login
ta: திறந்தகுறி உள்நுழைவு

en: OpenID login failed.
ta: ஓப்பன் ஐடி புதுபதிகை தோல்வியுற்றது

en: OpenID login cancelled.
ta: ஓப்பன் ஐடி புதுபதிகை இரத்து செய்யப்பட்டது

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்
