OpenID Profile (7.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ
