OpenID Single Sign On Provider (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
