OpenID Single Sign On Provider (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: Account
te: ఖాతా
