OpenID Single Sign On Provider (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Account
fil: Akawnt
