OpenID Single Sign On Provider (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: User
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Session closed for %name.
vi: Phiên truy cập đã kết thúc của %name.

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Account
vi: Tài khoản

en: Edit the welcome e-mail messages sent to new members upon registering, when administrative approval is required.
vi: Biên soạn lại thông báo chào mừng gửi qua e-mail tới người dùng mới đăng ký vào hệ thống, khi tài khoản này đang chờ được quản trị viên xét duyệt.

en: Edit the welcome e-mail messages sent to new members upon registering, when no administrator approval is required.
vi: Biên soạn lại thông báo chào mừng gửi qua e-mail tới người dùng mới đăng ký vào hệ thống, khi tài khoản này không cần quản trị viên xét duyệt.

en: Enable and edit e-mail messages sent to users upon account activation (when an administrator activates an account of a user who has already registered, on a site where administrative approval is required).
vi: Bật chức năng và soạn thảo nội dung thông báo qua e-mail gửi tới người dùng về việc kích hoạt tài khoản (khi quản trị viên kích hoạt tài khoản cho người dùng đã đăng ký trên hệ thống, hoặc nếu site sử dụng chế độ đăng ký tài khoản cần được quản trị viên xét duyệt).

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Available variables are: [site:name], [site:url], [user:name], [user:mail], [site:login-url], [site:url-brief], [user:edit-url], [user:one-time-login-url], [user:cancel-url].
vi: Các biến có thể sử dụng: [site:name], [site:url], [user:name], [user:mail], [site:login-url], [site:url-brief], [user:edit-url], [user:one-time-login-url], [user:cancel-url].
