OpenLayers (7.x-2.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Done
vi: Xong

en: General information
vi: Thông tin chung

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Revert
vi: Trở lại

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Exceptions
vi: Ngoại lệ

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Ratio
vi: Tỷ lệ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Round
vi: Ngẫu

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: Maps
vi: Bố trí

en: Layers
vi: Lớp

en: Buffer
vi: Bộ đệm

en: Edit style
vi: Chỉnh sửa kiểu

en: Delete style
vi: Xóa kiểu dáng ảnh

en: File Format
vi: Định dạng Tập tin

en: Dash
vi: Neo ứng dụng
