Openlayers (7.x-2.0-beta11) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Path
ta: பாதை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Save and edit
ta: சேமிக்க மற்றும் திருத்த

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Style
ta: பாணி

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: Blue
ta: நீலம்
