Openlayers (7.x-3.2-alpha2) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Normal
te: సాధారణ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Other
te: ఇతర

en: Condition
te: నియమం

en: Source
te: మూలం

en: Style
te: శైలి

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు
