Openlayers (7.x-3.2) - en to vi translation catalogue (53 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Text
vi: Văn bản

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Data type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Selected
vi: Được chọn

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Add condition
vi: Thêm điều kiện

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Other
vi: Khác

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Undefined
vi: Không đặt

en: Key
vi: Khóa

en: Source
vi: Nguồn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: No caching
vi: Không tạo bộ đệm

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Add a new feature
vi: Thêm một đặc điểm mới

en: Canvas
vi: Vùng vẽ

en: Style options
vi: Các tùy chọn kiểu

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Layers
vi: Lớp

en: In code
vi: Trong mã nguồn

en: Edit style
vi: Chỉnh sửa kiểu

en: Image options
vi: Tuỳ chọn ảnh

en: undefined
vi: chưa xác định
