OpenLucius (7.x-1.0-rc3) - en to fil translation catalogue (62 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Comment
fil: Puna

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Reply
fil: Tugon

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
