OpenLucius (7.x-1.0-rc4) - en to ml translation catalogue (48 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: new
ml: പുതിയത്

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Day
ml: ദിവസം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
