OpenLucius (7.x-1.0-rc4) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: new
ta: புதிய

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
