OpenLucius (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (164 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: content
vi: nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Delete group
vi: Xoá nhóm

en: Read more
vi: Xem thêm

en: more
vi: thêm

en: new
vi: mới

en: File
vi: Tập tin

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: search
vi: tìm kiếm

en: Event
vi: Sự Kiện

en: theme
vi: Giao diện

en: <none>
vi: <không>

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Added
vi: Đã thêm

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Footer
vi: Phần chân

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Contains
vi: Chứa

en: Success
vi: Thành công

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: added
vi: đã thêm

en: An error occurred
vi: Một lỗi đã xảy ra

en: Members
vi: Các thành viên

en: group
vi: nhóm

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Role
vi: Vai trò

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Users
vi: Người dùng

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Labels
vi: Nhãn

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: sort
vi: sắp xếp

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Change
vi: Thay đổi

en: Messages
vi: Thông báo

en: ago
vi: trước

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Features
vi: Tính năng

en: author
vi: tác giả

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Info
vi: Thông tin

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Failed
vi: Thất bại

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Alt Text
vi: Chuỗi thay thế

en: New !type
vi: !type mới

en: Temporary directory
vi: Thư mục tạm

en: Photo
vi: Ảnh

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Group Members
vi: Các thành viên của nhóm

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: Information
vi: Thông tin

en: Variables
vi: Các biến

en: Reply
vi: Phản hồi

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Everything
vi: Tất cả

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Bookmark this page
vi: Đánh dấu trang này

en: Notification settings
vi: Các thiết lập thông báo

en: Notified
vi: Đã thông báo

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Trash
vi: Rác

en: Primary
vi: Chính

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: All Files
vi: Mọi tập tin

en: Secondary
vi: Phụ

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Has new content
vi: Có nội dung mới

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Post reply
vi: Trả lời

en: Desktop
vi: Màn hình nền

en: Related
vi: Liên quan

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Public file system path
vi: Đường dẫn Hệ thống đường dẫn tập tin Công Cộng

en: A local file system path where public files will be stored. This directory must exist and be writable by Drupal. This directory must be relative to the Drupal installation directory and be accessible over the web.
vi: Một đường dẫn tương đối để lưu trữ các tập tin công cộng. Thư mục này phải tồn tại và Drupal được phép ghi d. Vị trí của thư mục được xác định tương đối so với thư mục cài đặt Drupal và có thể truy cập qua web.

en: Private file system path
vi: Đường dẫn của thư mục tập tin riêng

en: A local file system path where temporary files will be stored. This directory should not be accessible over the web.
vi: Đường dẫn tương đối của thư mục nơi các tập tin tạm thời sẽ được lưu trữ. Thư mục này không nên có thể truy cập qua web.

en: Default download method
vi: Phương pháp tải về mặc định

en: Private local files served by Drupal.
vi: Các tệp cục bộ được bảo mật, được xử lý bởi Drupal.

en: The directory %directory does not exist and could not be created.
vi: Thư mục %directory không tồn tại và hệ thống cũng không thể tạo được thư mục này.

en: The directory %directory exists but is not writable and could not be made writable.
vi: Thư mục %directory tồn tại nhưng hệ thống không thể ghi dữ liệu vào đó.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: An existing local file system path for storing private files. It should be writable by Drupal and not accessible over the web. See the online handbook for <a href="@handbook">more information about securing private files</a>.
vi: Đường dẫn tương đối của thư mục dùng để lưu trữ các tập tin riêng. Drupal có thể ghi dữ liệu lên thư mục này, nhưng người dùng không thể truy cập nội dung thư mục qua web. Xem sổ tay trực tuyến để biết thêm <a href="@handbook">thông tin về bảo vệ các tập tin</a>.

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh
