OpenLucius (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (112 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: content
cy: cynnwys

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: more
cy: mwy

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: new
cy: newydd

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Overview
cy: Arolwg

en: File
cy: Ffeil

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Book
cy: Llyfr

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: search
cy: chwilio

en: Add term
cy: Ychwanegu term

en: theme
cy: thema

en: <none>
cy: <dim>

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Never
cy: Byth

en: Footer
cy: Troedyn

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Comment
cy: Sylw

en: Signature
cy: Llofnod

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Term name
cy: Enw term

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Phone
cy: ffôn

en: Calendar
cy: Calendr

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Tools
cy: Arfau

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Send to
cy: Gyrru at

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Upload picture
cy: Llwytho darlun i fyny

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Ok
cy: Iawn

en: Temporary directory
cy: Cyfeiriadur dros dro

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Reply
cy: Ateb

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: and
cy: ac

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Has new content
cy: Gyda cynnwys newydd

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Book page
cy: Tudalen llyfr

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
