OpenLucius (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (134 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Book
ta: நூல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: search
ta: தேடல்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Day
ta: நாள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Upload picture
ta: படத்தை மேலேற்று

en: User search
ta: பயனர் தேடல்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Info
ta: தகவல்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Ok
ta: சரி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Temporary directory
ta: தற்காலிக அடைவு

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Any
ta: ஏதும்

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: and
ta: மற்றும்

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Book page
ta: நூல் பக்கம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Public file system path
ta: பொது கோப்பு முறைமை வழி

en: Private file system path
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு முறைமை வழி

en: Default download method
ta: இயல்பான தரவிரக்க முறை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Receive email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள் பெறு
