OpenLucius (7.x-1.6) - en to te translation catalogue (113 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: more
te: మరిన్ని

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Book
te: పుస్తకం

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Move
te: తరలించు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: search
te: వెతుకు

en: theme
te: అలంకారం

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Role
te: పాత్ర

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Change
te: మార్చు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Features
te: విశేషాలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Info
te: సమాచారం

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం

en: Slogan
te: నినాదం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Reply
te: స్పందించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: and
te: మరియు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Book page
te: పుస్తక పేజీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
