Apache OpenMeetings (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Link
ta: சுட்டி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி
